10 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้น้องเริ่มตอดครั้งแรกตอน 14 week ค่ะ แต่จะเริ่มตอดทุกวันตอน 17 week ตอนนี้ 18+5 week แล้วค่ะ (ท้อง 3 ค่ะ)

ท้องแรกรึเปล่าคะ ถ้าท้องแรกจะรู้สึกช้าหน่อยค่ะบางคนก็ 20 week บางคนก็ 24 week ค่ะ แล้วแต่หน้าท้องของคุณแม่ด้วยว่าหนาหรือบาง

บ้านนี้19w5dแล้วยังไม่รู้สึกเลยค่ะท้อง2อาจเป็นเพราะหนังท้องหนาด้วย

บ้านนี้17วีค ท้องแรก มีเหมือนดิ้นหน่อยๆไม่รู้ว่าคิดไปเองรึป่าว😅

ท้องแรกตอดตอน15week เริ่มรู้ดิ้นตอน18 week ตอนนี้20week ดิ้นเก่งมากเลยค่ะ

ท้องแรกค่ะตอดตอน15wพอ16wดิ้นแล้วค่ะตอนนี้ได้17วิค6วันค่ะ

มีตอดบ้างคะเเต่ไม่ถึงกับบ่อยมาก

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกดิ้นตอน 20 วีคค่ะ

บ้านนี้ตอดตั้งแต่ 16 w ค้าาา

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกตอน 20w ค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

เริ่มตอด 18w กว่าๆค่าแม่