165 ตอบกลับ

เอิ่มคุณคะถ้าอยากทราบว่าท้องทั้ยทำไมไม่ตรวจละคะถ่ายรูปพุงมาแบบนี้ใครจะรู้ด้วยอ่ะคะรายละเอียดก็ไม่บอก งงในงง😐

555ปวดหัวมาก

ตรวจค่ะตรวจจะได้รู้ ตอนแรกนี่ก็คิดว่าอ้วนขึ้นก็เลยตรวจ ที่ไหนได้ท้องค่ะ อย่าตั้งคำถามแบบนี้ให้คนอื่นด่าเลยนะ

เเล้วถ้าบอกว่าท้องเเบบนี้ท้องค่ะ เเล้วจะมีเวลาไปฝากครรภ์หรอคะ เเค่ซื้อที่ตรวจมาตรวจ ยังไม่มีเวลาเลย

แล้วต่อไปจะมีเวลาฝากท้องไหม มีเวลาเบ่งคลอดไหมเนี่ย5555

VIP Member

อันนี้ท้องจริงๆค่ะ จะเรียกพุงก็ได้ ถ้าท้องปลอมน่าจะทำจากพลาสติก แต่ตั้งครรภ์ไหมแนะนำตรวจนะคะคุณแม่

จ้าแม่

แนะนำให้ไปตรวจจ้า ตรวจสมองด้วยก็ดี

เอะรึว่าคนมีสมองมันจะไม่ตั้งรูปโปรฟายและชื่อคะ5555

รู้ว่าสอบถาม ทำไมไม่ซื้อที่ตรวจมาตรวจละค่ะว่าท้องไม่ท้อง มาถ่ายโชว์พุงให้คนเม้นด่าเล่นเพื่อ???

เซเว่น ร้านขายยา มีที่ตรวจครรภ์นะคะเผื่อไม่รู้. ไม่งั้นก็ชอปปี้ค่ะกดซื้อรอของมาส่งแล้วก็ตรวจค่ะ

ตรวจแล้วก็รู้คำตอบละป่ะ จะเอาพุงมาถามเพื่อ สมงสมองไปหมดละ

อยากรู้ว่าท้องไม่ท้องซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจค่ะ ถ้ามาถามแบบนี้ ใครจะตอบได้ว่าท้องไม่ท้อง

ซื้อที่ตรวจมาตรวจสิค่ะคุณมาเปิดพุงโชว์แล้วถามชาวบ้านว่าท้องไหมใครจะไปรู้ล่ะค่ะ

ท้องจริงหรือไม่จริงก็ตรวจสิ ถ่ายรูปแบบนี้มาถามเพื่อ????? สมองป่วยหนัก ควรดูแลมากกว่าท้อง