115 ตอบกลับ

ขอบคุณทุก ๆ คอมเม้นเลยจ้าที่ให้คำแนะนำ ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️😊😊😊😊😊☺️☺️

บ้านนี้ไม่ได้ใช้แผ่นซับน้ำนมค่ะ แต่ถุงเก็บน้ำนมซื้อนิดหน่อยค่ะ

VIP Member

แผ่นซับจำเป็น ขนาดเราน้ำนมไม่เยอะ แต่มีซึมตลอด เสื้อเปียกเหนียว

จำเป็นจร้า แต่ก่อนลูกคนแรก น้ำนมเยอะมากใช้ผ้าขนหนูเอาไม่ยุเลย

ขอบคุณมากจ้าไหลเยอะมากเลยบ้านนี้คลอดลูกออกมาน้ำนมมีน้อยมากเลยจ้า 😊😊😊

จำเป็นค่ะ บางทีเว้นช่วงให้นมนาน น้ำนมจะซึมค่ะ ถุงก็ใช้เยอะค่ะ

เค้าซื้อทั้งคู่ค่ะ 5555 โชคดีนมเยอะ ถุงเก็บน้ำนมไม่เคยพอ 5555

ซื้อไว้เผื่อๆนิดหน่อย ถ้าน้ำนมเยอะค่อยซื้อเพิ่มค่ะ

บ้านนี้ก็สงสัยเหมือนกันค่ะ 😅😅😅 แต่ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ

แม่บ้านนี้ซื้อไว้แล้วคะ เผื่อต้องใช้จะได้ไม่วุ่นวายคะ

เราเลี้ยงลูกอยู่บ้านไม่ได้ใช้ทั้ง2อย่างค่ะเข้าเต้า100%