115 ตอบกลับ

ของเราจำเป็นค่ะ น้ำนมไหลเปื้อนเสื้อตลอด ใช้พีเจ้นค่ะ ถุงเก็บน้ำนมใช้หลายยี่ห้อค่อยๆลองซื้อมาใช้ดูค่ะ

โอเคจ้า 😊

แผ่นซับน้ำนมจำเป็นนะ น้ำนมไหลมางี้อายคนอื่นเค้า ถุงเก็บน้ำนม ถ้าไม่ได้ให้นมแม่ก็ไม่ต้องซื้อจ้า

แผ่นซับใว้เวลาออกนอกบ้านค่ะอยู่บ้านไม่ต้องใส่ ส่วนถุงเก็บถ้าเลี้ยงเองอยู่บ้านก้อไม่จำเป็นค่ะ

อยู่ที่คุณแม่จะสต๊อกน้ำนมให้น้องมั้ยถ้าเข้าเต้าอย่างเดียวไม่จำเป็นค่ะถ้าสต๊อกนมก็จำเป็นค่ะ

ตอนนี้น้ำนมไม่มีแล้วจ้าตอนแรกนึกว่าจะมีน้ำนมเยอะ ขอบคุณที่ให้คำแนะนำจ้า 😊😊😊😊😊😊😊

บ้านนี้ซื้อไว้ของพีเจ้นครบเลยแต่ไม่ได้ใช้จร้าเพราะใช้เสื้อในให้นมลูกมีแผ่นซับอยู่แล้ว

แผ่นซับน้ำนมของพีเจ้นค่ะ​ใช้ดี​ส่วนถุงเก็บบ้านนี้เลือกของเนเจอร์​

ขอบคุณจ้า 😊😊

ไม่ค่อยได้ใช้หรอกของเราก้มีเยอะแผ่นชับน้ำนมถึงเวลาก้ปั๊ปนมอย่างเดียวค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เต้าล้วนไม่ได้ใช้เลยค่ะ ลองดูก่อนค่ะ. ให้คลอดก่อนค่อยซื้อก็ยังไม่สาย

ขอบคุณค่า 😊😊😊

ถ้าแม่ทำงานนอกบ้านไม่ได้อยู่กับตัวเล็กก็เป็นสิ่งที่จำเป็นมากเลยค่ะ

ซื้อมาค่ะ สุดท้ายน้ำนมน้อย เลยไม่ได้ใช้ถุงเก็บน้ำนมเลย เครียดจัง😔