11 ตอบกลับ

อย่าไปบีบไปเค่นมันนะค่ะ จะทำให้หัวนมอักเสบแล้วพอน้องออกจะไม่มีน้ำนมได้นะค่ะ 😁

ใคร มั่ง คะ ประมาณ เม็ด เดียว ไรงี้ พิมพ์ให้ถูกมันไม่ยากนะ

ถ้าจะหั้ยเขียนหั้ยถูกอย่างที่คุนแนะนำใช้กับราชการก้อพอค่ะ สำหรับดิฉัน #ขอแค่อ่านออกก้อพอค่ะ ขอบคุนสำหรับคำแนะนำค่ะ

บ้านนี้26 weekออกติดเสื้อในเหมือนกันแต่ไม่มากค่ะ

ถ้าบีบจะไปกระตุ้นให้คลอดน้องก่อนกำหนดค่ะ

ปกติคะเป็นน้ำนมเนี่ยแหละแต่อย่าบีบนะ

ปกติค่ะ แต่อย่าบีบนะคะ

VIP Member

น้ำนมค่ะ ออกเหมือนกัน

น้ำนมค่ะปล่อยเรยค่ะ

งงค่ะ พิมพ์อะไรคะ

คนอื่นยังตอบดั้ยเลย #คุนพี่งงอะไรยึวคนเด่วค่ะะ

VIP Member

ไม่บีบนะคะ