50 ตอบกลับ

ท้องเเรกหรือที่เขาพูดกันว่าท้องสาวอาจจะท้องไม่ค่อยใหญ่มากจร้ไม่เหมือนท้องหลัง😊

5-6เดือนถึงจะเห็นชัดจร้บ้านนี้ก็ท้องเล็กเหมือนกันไม่ต้องกังวนนะค่ะเเม่

บ้านนี้แม่ตัวใหญ่ค่ะ 3 เดือนท้องก็ออกแล้วค่ะ ตอนนี้ 15 วีค เห็นชัดเจนมาก

VIP Member

นี้ก็เป็นคนตัวเล็ก​ กำลังจะเข้า3เดือน​ ไม่มีวี่แวว​ท้องป่องเลยค่ะ​

VIP Member

บ้านนี้4เดือนกว่ายังใม่ค่อยออกเลยค่ะ น่าจะเริ่มใหญ่ช่วง5เดือนค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะ​3​เดือน​ อราออกตอนเจ้ดเดือนโน้นค่ะ.. น่องปกติดีค่ะตอนนี้

VIP Member

เป็นคนตัวเล็กก็จะออกช้าหน่อยค่ะ เรา8เดือนแล้วยังเล็กอยู่เลยค่ะ

ยังไม่ออกเหมือนกันคะ.เราท้องสองแล้ว.แอบกังวลนิดนึงกลัวท้องลมคะ

ไม่ออกเลยค่ะ เอาออกตอน 5 เดือน มาแบบตั้งตัวไม่ทัน 5555

เรา5เดือนท้องพึ่งโตค่ะ ท้องแรก ไม่ใช่คนตัวเล็ก