51 ตอบกลับ

ของเราซื้อเตรียมไว้เเล้วค่ะส่วนเสื้อผ้าผ้าอ้อมถุงมือหมวกอะไรเเบบนี้เขาให้มาก็ซักแล้ว ไม่ถือค่ะ

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่ได้ 7เดือนค่ะซื้อเรื่อยๆ จนคลอดจ้า ประหยัดเงินด้วยไม่ต้องซื้อทีเดียว

ใช่ค่ะ ประหยัดเงินมากซื้อไปเรื่อยๆ ได้ของดีราคาถูกด้วยค่า

บ้านนี้ทยอยตั้งแต่7เดือนกว่าๆคะ ที่บ้านถือโบราณ แต่เรากลัวไม่ทัน เลยทยอยซื้อไว้คะ

เราก็ซื้อเตรียมนะคะ อยากเชืาอโบราณแต่เรื่องจริงคือมันจะเตรียมไม่ทันอ่ะค่า

เราก็ทยอยค่ะ ตอนนี้ก้เริ่มแล้ว เพิ่ง 6 เดือน ท้องที่แล้วก็ซื้อช่วงนี้ค่ะ

VIP Member

ถือค่ะแต่ก้อเตรียมกลัวใกล้ๆแล้วซักไม่ไหวค่ะ เตรียมตอน7เดือนค่ะตอนนี้9เดือน

เหมือนกันค่ะ2จิต2ใจค่ะแต่ก้อเตรียมๆไว้ค่ะ

คลอค ก.ค เหมือนกันค่ะ บ้านนี้ซื้อของไว้เรี่ยบร้อยแล้วค่ะแต่ก็ยังซื้อไม่ครบ

ยังไม่ครบเหมือนกันเลยค่ะ

เริ่มซื้อตั้งแต่7เดือนแล้วจร้า​ ถ้าไม่รีบซื้อเดี๋ยวจะเตรียมตัวไม่ทัน

ทางนี้ก็ก็ค่อยๆซื้อไปค่ะ

ประมาณ 6-7 เดือนก็ได้ค่ะแม่ ท้องใหญ่ลำบากมากเวลาเลือกของ เหนื่อยง่ายอีก

ใช่ค่ะ แค่เราเดินเข้าห้องเรายังเหนื่อยเลย ให้รอไปจนใกล้ๆแล้วซื้อคงไม่ไหว

บ้านนี้ทยอย​ซื้อตั้งแต่​สี่เดือน​ค่ะ​ ใกล้​คลอด​จะ​ได้​ไม่​วุ่นวาย​

ใช่ค่ะ กลัววุ่นวาย

ไม่ถือค่ะ เริ่มซื้อตั้งแต่ท้องได้ 4-5 เดือน เพิ่งคลอดกลางเดือนเมษาค่ะ

ยินดีด้วยนะค่าา