ท้องหรือไม่ท้อง

อยากถามแม่ๆหน่อยค้ะ วันที่ 22/5/63 เราตรวจการตั้งครรภ์ ตอนแรกขึ้นขีดเดียว เรยวางทิ้งไว้ พอกลับมาจากทำงานหยิบมาดูขึ้น 2 ขีด วันที่ 29/5/63 เราเรยตรวจอีก แต่เราตรวจตอนเที่ยงคืน ขึ้นขีดเดียว เราเียวางทิ้งไว้ พอตี 5 ตื่นไปทำงานหยิบมาดูขึ้น2 ขีด คือจะถามว่า มีแม่ท่านไหนเป็นแบบนี้มั้ยค่ะ แล้วถ้าไปตรวจเลือดการตั้งครรภ์ จะรู้ผลเลยมั้ยค่ะ คือเราจะไปตรวจเลือดวันพุธ เรากลัวไม่เจอน้อง กลัวเสียใจจังเลยค่ะ รบกวนแม่ๆด้วยน่ะค่ะ เพราะคนรอบข้างไม่เคยมีใครเจอแบบนี้ เราเองก็ไม่เคยมีลูกด้วยค่ะ

ท้องหรือไม่ท้อง
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตรวจใหม่ค่ะ