42 ตอบกลับ

ทำไมทานเยอะขนาดนั้นอะ เรากินแค่ยาละลายเสมหะ กับแก้ไอ

เรา34 วีคติดพึ่งหายได้กินเหมือนกันคะน้องปกติดี

เราติดมา 2 ครั้ง ไม่เคยได้กินยาต้านโควิดนะ

เรา37วีค มีอาการเจ็บคอมีเสมหะไม่ได้กินค่ะ

เราท้อง34สัปดาห์ ไม่มียาเลยค่ะมีแต่พารา

บ้านนี้ไดกินคะ7เดือน น้องดิ้นปกติ

บ้านนี้เพิ่งติดวันนี้เลยค่ะ 20 week

Super Mum

ขอให้หายไวๆ นะคะ✌️✌️✌️

เขาไม่ให้คนท้องกินนะค่ะ

อย่าเม้นให้คนอื่นสับสนนะคะ ยาฟาวิคนท้องทานได้ เราก็ทานเพราะเป็นโควิดตอน 37 w ตอนนี้ 38+3 หายแล้ว เชื้อตายไว ไม่ลงปอดจ้า

บ้านนี้ก็ทานฟาวิค่ะ