16 ตอบกลับ

ท้อง2 คลอด ตำรวจ แต่นานแล้วค่ะ แค่ 2000กว่าๆ พี่สาวคลอด ก็3000 กว่า ตอนนี้คาดว่า ถ้าคลอดเองปกติ ไม่เข้าตู้อบ แม่ลูกแข็งแรง อยู่ห้องรวม น่าจะอยู่ที่5000 ไม่เกินนี้ค่ะ

อยากสอบถามเเม่ๆที่คลอด รพ ตำรวจ เราผ่าคลอดท้องเเรกที่ รพ อื่น ท้องนี้จะคลอดที่ รพ ตำรวจ ค่าผ่าอยู่ที่ราคาเท่าไหร่ค่ะ

ค่าฝากถ้าไม่ฝากพิเศษกับหมอ ก็เสียเเค่ค่ายาค่ะ ถ้าฝากพิเศษเสียเพิ่ม 6 พันให้หมอค่ะ ถ้าหมอที่เราฝากพิเศษมาไม่ทันทำคลอดก็ไม่ต้องเสียจ้า ถ้ารู้วันคลอดกับหมอฝากพิเศษต้องให่ซองให้หมอตามที่ตกลงกันไว้จ้า

พ่อแม่ท่านไหนคลอดที่รพ.ตำรวจบ้างคะ ช่วยแนะนำหมอหรือรีวิวหน่อยค่ะ แม่ท้องแรกทำอะไรไม่ถูกเลย

ถ้าไม่ได้ฝากคลอดที่นั่น สามารถไปคลอดที่นั่นได้มั้ยคะ ต้องเข้าไปติดต่อก่อนมั้ยคะ

อยากทราบเหมือนกันค่ะกำหนดคลอด เดือนนี้แล้ว คลอดได้ไหมคะ

แม่บ้านไหนคลอดโรงพยาบาลตำรวจแบบธรรมชาติ เสียการใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่ค่ะ

VIP Member

ล่าสุดเพื่อนคลอดมา4,000คะ เตรียมเงินเผื่อไว้สัก8,000ก็ดีคะ

ตรวจดาวน์​ซิ​น​โ​ด​รม​ ที่โรงพยาบาลตำรวจ​ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ

ฝากที่โรงบาลตำตรจ ย้ายไปคลอดที่ต่างจังหจัดได้ไม่ค่ะ

ค่าฝากครรภ์กี่บาทคะ

ฝากที่รพ.ตำรวจ กำลังหาข้อมูลอยุ่เหมือนกันเลยค่ะ

จะไปผ่าคลอดที่ รพ ตำรวจ จะต้องจ่ายเท่ารัยน้อ ท้อง2