25 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ไม่เเพ้ค่ะเหมือนคนปกติทั่วไปเเค่ปจด.ไม่มาท้องเริ่มใหญ่ขึ้นเเค่นั้นค่ะรุ้สึกว่าตัวเองโชคดีสุดๆเเล้วค่ะ

ไม่แปลกค่ะแม่​ บ้านนี้ก็ไม่แพ้ม​ ไม่มีสิว​ ไม่อ้วก​ ถ้าคนที่ไม่สังเกตุจริงๆจะไม่รู้เลยค่ะว่าท้องอยู่😁😁😁

บ้านนี้ไม่มีอาการอะไรสักอย่างคะ ตั้งแต่ท้องจนตอนนี้8เดือนกว่า พึ่งรู้สึกว่าตึงๆเท้าคะ ที่เหลือปกติหมดคะ

บ้านนี้ท้องก็ไม่มีอาการอะไรเรยจ้า อ้วนอย่างเดียว นน.ขึ้นมา20กว่าโล น้องออกมาเเข็งเเรงมากค่ะ นน.3,740/ผ.ชจา

VIP Member

บ้านนี้19wแล้วจ้า ม่แพ้ ม่อ้วก ม่มีอาการอะไรน้ะค้ะ แต่หิวบ่อย กินเย้อะ เป้นสิว แค่นี้ค้ะ ที่เป้น

เราไม่มีอาการเหมือนคนท้องเลย ทั้งท้องแรกท้องสองค่ะ ท้องใหญ่ขึ้นเฉยๆ

ดีแล้วค่ะ ไม่ต้องเรียกร้องอยากเป็นค่ะคนเป็นอยู่อยากหสยมากค่ะทรมาน

ลูกให้คุณตั้งแต่ในท้องเลยค่ะ ไม่แพ้โชคดีมากๆออกมาก็เลี้ยงง่ายค่ะ

ไม่แปลกค่ะ บ้านนี้ก็ไม่แพ้ไม่มีอาการอะไรเลย ปกติทุกอย่างค่ะ

อิจฉาคะ เราแพ้นานมาก 6 เดือนก็ยังคงมีอ้วกอยู่บ้าง ทรมาน😂