48 ตอบกลับ

บ้านนี้ค่ะไปดูตั้งแต่ไม่รู้ว่าท้องจนตอนนี้29+6 ดูทุกอาทิตย์เลยค่ะน้องดิ้นเก่งมากเวลาไปดู😂

ดูได้จ้า แต่บ้านนี้ปวดหลังเนื่องจากนั่งนานเกินไป รอบหน้าถ้าเป็นที่นั่งสวีทน่าจะดี😅

บ้านนี้ ตอนท้องอ่อนๆไปอยู่ แต่ตอนนี้ อิพ่อด่าจ้าา นางว่าลูกได้ยินแล้ว เดะลูกจะตกใจ 55555

ไปค่ะ เราก็ยังทำอะไรได้ค่อนข้างปกติเลย แต่ก็ระมัดระวังตัว คอยสังเกตุตัวเองด้วยนะคะ

ไปจ้า แต่นั่งนานปวดเมื่อยมาก 😅แถมลุกฉี่บ่อย. ตั้งแต่นั้นไม่ไปอีกเรยจ้า

ดูได้จ้า แค่มีปัญหาแบบปวดฉี่บ่อยจะรบกวนคนอื่นได้ แล้วก็นั่งนานปวดหลัง

ใช่ค่ะแม่

VIP Member

ไปดูทุกเดือนค่ะ ตอนนี้8เดือนละก็ดู อาจจะหงุดหงิดนิดนึง ตอนปวดฉี่55555

VIP Member

ไม่กว่าดูกลัวลูกตกใจมันเสียงดังตั่งแต่ท้องไม่กล่าเข้าไปดูเลยค่ะ

นี่9เดือนแล้วยังไปนั่งดูหนังอยู่เลยค่ะ แต่เลือกนั่งขอบสุดตลอด 55555

ท้องแรกก็ไปดู fast 7 ท้อง 8เดือน จำได้ว่าน้องดิ้นทั้งเรื่อง 😁