128 ตอบกลับ

บ้านนี้ทานก่อนนอนค่ะ แม่ลองเปลี่ยนเวลาทานก็ได้ค่ะ

ของบ้านนี้หมอให้กินก่อนนอนคะ ยาแบบนี้เหมือนกันเลย

VIP Member

บ้านนี้ หมอเขียนมาให้ทานก่อนนอน อย่างเดียวเลยจ้าา

VIP Member

หมอให้กินก่อนอาหารเช้า1ชม.ไม่เวียนหัวนะลองทานดูคะ

แต่ของบ้านนี้หมอให้ทานก่อนนอนค่ะ ไม่มีอาการใดๆ

เป็นเหมือนกันค่า หมอแนะนำให้ทานก่อนนอนได้เลยยย

เป็นเหมือนกันค่ะ เปลี่ยนไปกินก่อนนอนแทนได้จ้า

เป็นเหมือนกันค่ะถ้าทานเช้าแนะนำทานก่อนนอนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ หมอสั่งให้หยุดค่ะ ถ้ามีอาการแบบนี้ค่ะ

ทานตอนกลางคืนได้คะ บ้านนี้ก้อทานตอนก่อนนอน