115 ตอบกลับ

ขอบคุณที่มีลูกมึเค้าเข้ามาในชีวิต ถึงจะเหนื่อยแต่ก็มีความสุข

ขอบคุณที่ส่งตัวน้อยมาเป็นของขวัญวันเกิดที่ล้ำค่าที่สุด🐭💕

ของคุณที่ให้ฟ้าส่งลูกสาว เเสนน่าชัง แข็งแรง ฉลาดมาให้คะ☺☺

VIP Member

ขอบคุณสามีที่แสนดีและเจ้าตัวน้อยที่กำลังจะเกิดมา👨‍👩‍👧

ขอบคุณที่ได้ของขวัญที่ดีที่สุดในชีวิตคือเจ้าตัวน้อย🤰🤰

ไห้ลูกครบ32คลอดง่ายๆแข็งแรงๆทั้งเราและลูกด้วยเถิดสาธุ

ขอบคุณของขวัญที่มีค่าที่สุดในชีวิตคือเบบี้ตัวน้อยๆค่ะ

ขอบคุณที่ส่งลูกสาวมาให้ เเละร่างกายเเข็งแรง สมบูรณ์ค่ะ

ขอขอบคุณของขวัญอันแสนวิเศษที่อยู่ในพุงของอิแม่ตอนนี้

Super Mum

ขอบคุณที่ทำให้มีวันนี้ 🥰 (ไม่ว่าจะเรื่องอะไรก็ตาม) ❤