59 ตอบกลับ

VIP Member

กินได้ค่ะมีประโยชน์ต่อเด็กในครรภ์ วันละ 1-2 เม็ดพอค่ะ

กินได้ค่ะ แต่อย่ากินเยอะ บ้านนี้ก็ชอบกินทุเรียนจ้า

กินได้แต่ต้องกินทีละน้อยไป อย่างกินบ่อยน้ำตาลขึ้น

VIP Member

กินได้ค่ะ แต่ห้ามกินเยอะน่ะค่ะแม่เสี่ยงเบาหวานค่ะ

ทุเรียนมีประโยชน์ต่อคนท้องค่ะ แต่กินพอประมาณ

กินได้ค่ะ. แค่ระวังค่าน้ำตาล เอาแค่พอหายอยากนะคะ

กินได้ค่ะแต่อย่ากินเยอะและบ่อย เดียวจะร้อนในค่ะ

ได้ค่ะ แต่กินเยอะไม่ดีค่ะ อากาศร้อน อันตรายจ้า

กินได้ค่ะ เราก้กินกินบ่อยด้วย แต่กินไม่เยอะ

กินได้ แต่อย่ากินเยอะค่ะ เดี๋ยวน้ำตาลสูง