79 ตอบกลับ

กินได้ค่ะ ช่วยกันทารกพิการด้วยค่ะ กินให้พอดีน้ะค่ะ วันละพูก็พอค่ะ

เรากินแทบทุกวันเลยค่ะ แต่ควรระวังเรื่องน้ำตาลนะคะ กินแต่พอดีค่ะ

กินได้ค่ะ มีพี่ที่รุ้จักค่ะกินอาทิตย์ละลูก น้องออกมา 3880 ค่ะ

VIP Member

เรากินร้อนท้องอืดท้องเรยไม่กล้ากินเรยค้ะเรากินไป2พูค้ะะ

VIP Member

กินได้คะอร่อยและมีประโยชน์ด้วยลองหาอ่านในกลุเกิ้ลคะ

บ้านนี้กินค่ะ. กินเยอะเลย คุณหมอบอกเด็กแข็งแรงดีค่ะ 💓

บ้านนี้กินจนถึง 8 เดือนเลยคร่ กินได้แต่ควรกินเยอะคร่

บ้านนี้กินเกือบทุกวันเลยคะ วันละพลู บางวันแอบ2พลู😂

ทุเรียนมีประโยชน์มากค่ะแต่กินในปริมาณที่พอเหมาะ

VIP Member

กินได้จ้า แต่ควรกินให้พอดีๆ อย่ากินเยอะจนเกินไป