81 ตอบกลับ

สู้ๆนะแม่ ขอให้น้องหายไวๆ ทางนี้แม่มีโอกาสแค่เห็นหน้าลูกก่อนออกจาก รพ 2 วัน จากนั้นได้แค่โทรถามอาการ ไม่ได้เห็นลูกเลย แค่เสียงแม่ยังไม่เคยได้ยินน้องร้องเลย หมอให้น้องนอนอย่างเดียว แม่สงสารลูกจับใจ อยากเป็นแทนทุกอย่าง สู้ๆนะแม่

หายไวๆนะคะเข้าใจความรู้สึกนี้เหมือนกันคะ.เพราะเคยเจอมากับตัว.ยังไงแม่ก็สู้ๆนะเดี๋ยวน้องก็ได้ออกมาอยู่ด้วยกัน.🥰❤️

หายไวๆนะคะ เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะคนเป็นแม่ใจจะขาดไม่ได้เจอหน้าลูกหลายวันแล้ว

หายไวๆนะตัวเล็ก หนูเก่งอยู่แล้ว แม่ก็สู้ๆนะคะ เข้มแข็งเพื่อตัวเล็กนะคะ✌

ขอให้น้องหายไวๆ แข็งแรงๆได้กลับมาอยู่กับคุณแม่เร็วๆนะค้า

ขอให้น้องหายไวๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ บ้านนี้ผ่านมาแล้ว หมอทุกวันนี้เก่งค่ะ

ขอให้น้องหายเร็วๆ ร่างกายแข็งแรงนะคะ สู้ๆนะคะคุณแม่

สู้ๆนะคะ เราผ่านมาแล้วค่ะอยู่icu 20วัน หมอเก่งมาก

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่ สู้ๆนะคะ