111 ตอบกลับ

Super Mum

กินวันละ 2 ลูกพอค่ะ เสี่ยงเป็นเบาหวานค่ะ

บ้านนี้กินเกือบทุกวันเลยค่ะตอนท้อง

ประโยชน์​เยอะแต่คนแก่กลัวคลอดยากจ้ะ

คิดเหมือนกันค่ะ 😊

กินเกือบทุกวันเลยค่ะ กล้วยแพงด้วย 😂

หวีละ 30 -35 บาทเลยค่ะ แถมเรากินกล้วยเปลืองด้วย 🤣 ยอมทนเพื่อลูก

กินไข่ค่ะวันล่ะ3-4ฟองตัวโตแน่นอน

กินกล้วยดีค่ะ เพิ่มน้ำหนักลูก

มันคือตัวบำรุงลูกที่ดีเลยค่ะ

กินได้ค่ะช่วยเรื่องน้ำหนักลูก

ใช่ค่ะแม่

บ้านนี้กินทีเป็นหวีเลยค่ะ555

VIP Member

กินค่ะ อร่อย และ อิ่มท้อง 🥰🥰

คำถามที่เกี่ยวข้อง

คำถามยอดฮิต

บทความเกี่ยวข้อง