46 ตอบกลับ

VIP Member

น่าฟัด น่าเกลียดน่าชังมากค่ะ บ้านนี้นัดกระตุ้นปากมดลูก 14 นี้ ลุ้นใจจะขาด อยากจะคลอดแล้วค่ะ

จุกนิดๆค่ะ หมอจะใช้มือล้วงเข้าไปเปิดปากมดลูกค่ะไม่น่ากลัว ถ้าปากมดลูก เปิด 2 เซน หมอแอดมิทเลยค่ะ

น้องดูน่าชังมากค้ะ ❤️ ผมดก ปากแดง มีวิธีพอจะแนะนำไม่ค่ะแม่สำหรับเรื่องการบำรุง

แม่กินทุกอย่างเลยค่ะ แม่ แต่แม่ชอบกินโกโก้ ช็อคโกแลต มากกินนมเยอะด้วยมั้งค่ะ กินยาที่หมอให้ค่ะ

เร่งยังไงคะแม่ นานมั้ยกว่าจะเกิด นี้40วีคแล้วค่ะ หมอนัดเร่งวันที่13 แอบกังวล

หมอนัด 16 นี้เหมือนกันค่ะ

หมอเร่งคลอดแบบไหนค่ะแม่ เราต้องมีอาการอะไรก่อนมั้ย

ดู อายุครรภ์ค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงๆ นะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าเกลียดน่าชังมากคะ😊

น่ารักน่าชัง ขอให้เลี้ยงง่ายไม่งอแงนะคับ

ยินดีด้วยค่ะน้องน่ารักน่าชังมากเลย❤️

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ น่ารักน่าชักเชียวค่ะ 😊

ยินดีด้วยค่ะแม่ น่ารักน่าชังมาก😊😍