105 ตอบกลับ

คลอดง่ายจังเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยค่ะ ฟื้นตัวไวๆนะคะ ตัวเล็กจ้ำม่ำ​น่ารักมากกกกกก❤️

ยินดีด้วยนะคะ พกแก้มมาเยอะมากกก ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงเลี้ยงง่ายนะคะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ เราก็รอเจอหน้าลูกสาว.. 38+3วันแล้วค่ะ... 😁 ยังเงียบๆอยู่..

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้40+1wแล้ว กระตุ้นปากมดลูกก็แล้วยังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยจ้า ขอให้คลอดง่าย ๆ แบบแม่บ้านนี้ด้วยเถิด

คลอดง่ายมากแม่ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

น่ารักน่าชังเชียว ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น้องน่าชังมากกกคะ

ยินดีด้วยค่ะดีนะค่ะแม่ไม่ปวดท้องนาน

VIP Member

ออกมาแล้ว ยินดีด้วยคะ น่าชังเชียว😍😍