41 ตอบกลับ

แตกแล้วเหมือนกันจ้าผ่าคลอดวันที่8มิ.ย.กำหนดคลอดวันที่12มิ.ย.น้ำหนักแรกคลอด3,250กรัมจ้า

คลอดก่อนกำหนด

กำหนดคลอดสิ้นเดือนมิ.ย.ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะแต่ท้องปั้นแข็งถี่ขึ้นค่ะ

นํ้าหนักแรกเกิดเหมือนกันเลยคะคลอดตอน37+5วีคคะตอนนี้3เดือน23วันคะ

แตกแล้วค่ะ กำหนด29มิ.ย. แตก5มิ.ย. คลอด36+5w น้ำหนักแรกคลอด2600กรัม

บ้านนี้คลอด38+2เหมือนกันค่ะน้ำหนัก2920เท่ากันเลย คลอด9มิถุนาค่ะ

บ้านนี้วันที่12 มิ.ย

ยินดีด้วยคะ บ้านนี้นั่งรอนับถอยหลังวันผ่าคลอดแล้วคะ

ยังไม่แตกเลยค่ะกำหนดคลอด16มิ.ย.เงียบมากค่ะ

บ้านนี้นับถอยหลัง6วัน ลุ้นมากๆ ดูปฏิทินทุกวัน😆

บ้านนี้กำหนดคลอดพุงนี้แล้ว ยังเงียบอยู่เลยจร้า

สังสัยคงต้องผ่าแร้วละค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้39w ยังเงียบกริบเลยค่ะ