37 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ก็ต้องสู้ๆและเข้มแข็งให้มากๆนะคะเดี๋ยวน้องก็จะกลับมาหาคุณแม่อีกครั้งนะคะ

Super Mum

เสียใจด้วยนะคะ รักษาสุขภาพให้แข็งแรง สักวันน้องจะกลับมาค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะคะ เป็นกำลังใจให้จ้า

เสียใจด้วยนะคะ เราก็เพิ่งผ่านเหตุการณ์นี้มา สู้ๆค่ะ

✌✌✌✌✌

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ .. สู้ๆค่ะเดี่ยวน้องก็มาใหม่

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ ✌🏽🤍

เสียใจด้วยนะคะขอให้แม่เข็มแข็งไวๆๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้แม่เข้มแข็งค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยน้ะค้ะ สุ้ๆค้ะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆนะ ✌🏻