23 ตอบกลับ

ต้องรอดูนะค่ะ คุณแม่ หลานบ้านนี้หมอบอกผู้หญิง 100% ตรวจครั้งไหนก็ผู้หญิง แม่กับป้านี้ ซื้อของซื้อชุด มีแต่ลายผู้หญิง พอวันคลอดกับได้ผู้ชาย เซอร์ไพรส์มากกกก

ซาวด์4รอบยังยืนยันว่าเป็นผู้หญิง ลุ้นตอนคลอดค่ะว่าจะตรงไหม😊

บ้านนี้คนแรกเป็นผู้หญิงคนที่2อยากได้ชายแต่หมอผู้หญิงค่ะ ดูไม่ออกเลยค่ะ น้องอยู่ท่าไหนก้ไม้รุ้หมอก้เหมือนรีบเอาตังเกิน

ของเราบอกหมอแฟนมาดูเพศไม่ได้ หมอให้ถ่ายคลิปตอนซาวน์ อธิบายแขนขาทุกอย่าง หาจนเจอจู๋ค่ะ

มีค่ะ ของเพื่อนเราหมอบอกผู้หญิงซาวด์หลายครั้งก็ยืนยันว่าเป็นผู้หญิงแต่พอคลอดออกมาเป็นชายค่ะ😆

ทีแรกหมอบอก ผช พอได้ซาวน์ใหญ่ ไข่หดหายกลายเป็น ผญ เฉยเลยค่ะบ้านนี้ 28w+😂

เหมือนกันเลยจ้า เครื่องซาวของบ้านนี้เห็นไม่ชัดเลยดูไม่รู้เรื่อง แต่หมอเดาว่าเป็นผ.ญ คนแรกก็ผ.ญ 5555

เครื่องซาวด์ชัดค่ะ แต่พ่อเค้าแอบหวังว่าจะเป็นชาย😅 แต่หมอบอกเห็นกลีบชัดเจน😀

VIP Member

ในใบซาวด์ระบุ girl ค่ะ อยากสลับกันจัง บ้านนี้พ่ออยากได้ลูกสาว เพราะชายมา2แล้ว สรุปได้ม่อีก1ชายจ้า😂

ซาวด์4รอบหมอยังยืนยันว่าเป็นผู้หญิงค่ะ ตอนนี้36+6วีคแล้วค่ะ

แม่บ้านนี้อยากได้ลูกชายคะ คนแรกได้ลูกสาวแล้ว อยากได้ลูกชายบ้าง แต่หมอว่าคล้ายๆ ผู้ชายคะ

บ้านนี้น้องหนีบคะคุณหมอบอกไม่แน่ใจ50%อาจเป็นผู้หญิง​แบบนี้แม่มีสิทธิ์​ลุ้นลูกชายไหมคะ55

มีโอกาสค่ะ เราท้องแรกซาวได้หญิงแต่ออกมาชาย รอบนี้ท้อง2ซาวได้หญิงรอลุ้นเหมือนกันจ้า

เราพี่เป็นผู้หญิงใจอยากได้ผู้หญิงอีกพ่ออยากได้ผู้ชาย ซาว 20 วีค ไข่โผล่มาเฉยเลยค่ะ ้้

ยินดีด้วยค่ะ

VIP Member

ถ้าหมอชำนาญจะพูดไวค่ะ จะบอกว่าตรงนี้มดลูกของลูกเรานะคะ พูดไม่อ้ำอึ้งค่ะ