หมอบอกผู้หญิง

หมอบอกว่าเป็นผู้หญิง ดูยังไง เราก้อยังดูไม่ออก ใครดูเป็นช่วยบอกเราทีค่ะ??

หมอบอกผู้หญิง
12 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

14 wk ซาวน์ได้ ผญ 16 wk ซาวน์ได้ ผญ 20 wk ซาวน์ได้ ผช รอผลเจาะน้ำคร่ำ 31 กค.นี้ ค่ะ แม่ก็งง งง

อ่านเพิ่มเติม
5y ago

ชัดเลยค่ะแม่ หมอดูให้ 3 รอบเลย จู๋นำเลย 55

VIP Member

โอ้ยยยอิจ บ้านนี้อยากได้ผู้หญิงบ้างจังค่ะ คุณหมอนัดดูเพศอาทิตย์หน้า

5y ago

ขอให้สมหวังนะคะคุณแม่😊😊

สังเกตตรงหว่างขา เห็นกลีบค่ะคุณแม่ ทางขวา ใกล้คำว่า female

5y ago

ยินดีค่า^^

ล่าสุกดซาวมาหมอบอกเห็นแคมชัดเจนจ้า😊😊

แบบนี้หญิงหรือชายคะ ช่วยดูให้หน่อย

Post reply image
5y ago

หญิงค่ะ

กลีบจิมิ 2 กลีบ ชัดเจนค่ะ

บ้านนี้ก็มีกลีบจ้าาา

Post reply image

ผู้หญิงจะเป็นกลีบค่ะ

หญิงคะเปนกรีบเลย

5y ago

ขอบคุณจ้า

ไม่มีจู๋จ้า