36 ตอบกลับ

เราไปซาวตอน7วีค เจอหัวใจแล้ว อาจจะอายุครรภ์น้อยกว่า7หรือปล่าวคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

รูปนี้ตอน 8w ค่ะเห็นหัวใจลูกเต้นแล้ว ใจเย็นๆนะคะ บางคนไม่เหมือนกัน พยายามอย่าเครียด

ยินดีด้วยนะคะ ของเรานัดวันที่ 4 นี้ 8 วีค ยังลุ้นอยู่เลย อยากได้ยินเสียงหัวใจลูกค่ะ

เปนเหมือนกันเลยค้ะ เเต่นี้มีเลือดออกมาด้วยกังวลมากตอนนี้ หมอเลยนัดอีก2อาทิด

เหมือนกันเลยค่ะอายุครรภ์ตามจริง9weekซาวเจอเเต่ถค่ะหมอนัด18 นี้ถ้าไม่เจอคือท้องลมค่ะเเล้วตอนนี้เลือดไหลเหมือนประจำเดือนตลอดเลยค่ะ

ยังไม่เจอเหมือนกันค่ะ ไปซาวตอน6สัปดาห์ค่ะ นัดซาวอีกที7กุมภาค่ะ กังวนเหมือนกันค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-40277)

เราไม่รู้ว่าท้องพอไปหาหมอซาวให้บอก7w5dได้รูปนี้มาค่ะแต่เราดูไม่เป็น

อายุครรภ์ขนาดนี้ ต้องซาวทางช่องคลอดนะคะ ซาวหน้าท้องจะมองไม่เห็นอะไร

น้อยอาจจะตัวเล็ก​เลยมองไม่เห็น​ก็ได้ค่ะ​ รอดูไปก่อนนะค่ะ​ สู้ๆๆค่ะ

บ้านนี้เปนเหมือนกันจร้าหมอนัดอีกที่อาทิตย์หน้าจร้า

เราซาวตอน 8 week. เจอตัวทารกและได้ฟังเสียงหัวใจด้วยคะ