สอบถามแม่ๆค่ะ แบบนี้ผญ. หรือ. ผช. คะ

หมอบอกผญ. แต่เราเห็นเหมือนจู๋อะค่ะ55 สอบถามแม่ๆ แบบนี้ผญ.หรือผช. คะ

สอบถามแม่ๆค่ะ แบบนี้ผญ. หรือ. ผช. คะ
74 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ดีที่สุดดูจากค่าโครโมโซม​ แต่บางทีการดูผลอัลตร้าซาวน์ก็คลาดเคลื่อนได้คะ​ ในอายุครรภ์น้อย

ถ้าให้ดูในรูป​ ยังไงก็ผู้ชาย​จ้าา​ ถ้าผู้หญิงมันจะไม่แหลมแบบนี้

ซาวน์กับหมอก้เชื่อหมอเถอะค่ะ หมอเรียนมา ไม่ก้ถามหมอไปเลยค่ะ

น่าจะน้องผญ.นะคะ บ้านนี้ก็ผญ.เหมือนกัน เห็นเป็นร่องๆแบบนี้

VIP Member

ออกขนาดนี้มีแต่คนบอกว่าเป็นผู้หญิง หมอฟันธงผู้ชายค่ะ

Post reply image
5y ago

อันนี้ผช.ชัดเจนเลยค่ะ

เหมือนกันเหมือนค่ะหมอบอกผญ. แต่มันดูแหลมๆ

คือไม่แน่ใจ ทำไมไม่ถามหมอเลย จะได้หายสงใส

VIP Member

มีสองแคมน่าจะผู้หญิงค่ะ ถ้าผู้ชายต้องแบบนี้

เหมือนจะเห็นเปนกลีบค่ะ น่าจะผู้หญิงไหม

5y ago

หมอก็บอกผญ. ค่ะ. 55 ขอบคุณนะคะ

#ช่วยดูของบ้านนี้ทีค่ะ หมอบอกผู้ชาย60%