8 ตอบกลับ

ใช้ค่ะเหมือนของเราเคยค่ะ นับใด้15วีคเป้ะตอนใปฝากครรภ์ครั้งเเรกเเต่หมอซาว 15วีค4วัน เราก็งง เราปล่อยในก่อนเมนจะหมด1วันเเละอีกวันประจำเดือนหมดก็ปล่อยค่ะ

ตามจิงแล้วยึดตามประจำเดือนวันแรกครั้งล่าสุดคะ ที่หมอบอก8วีค น่าจะประมาณจากตัวเด็กที่ซาวมั๊งคะ หรืออาจมีการสื่อสารเข้าใจผิดกัน

ตามหมอสิคะแม่😂 เพราะกำหนดคลอดหมอก็คำนวนให้ ยังไงก็ต้องยึดตามหมอค่ะ

ยึดคุณ​หมอ​ค่ะ เครื่องซาวด์​จะคำนวนได้แม่นกว่าค่ะ

ยึดตามหมอค่ะแม่ ซาวด์​ครั้งแรกจะแม่นย้ำสุด

น่าจะประมานมาจากขนาดของเจ้าตัวเล็กค่ะ

VIP Member

ยึดตามหมอค่ะคุณแม่

ยืดตามคุนหมอค่ะ