เสียใจเเละขอกำลังใจ

หนูเป็นเเม่วัยใสที่เรียนอีกปี1เปิดเทอนนี้เรียนนี้ก็จบเเล้วค่ะ​มีลูกสาว1คนน้องได้5เดือนพ่อน้องทิ้งไปก่อนน้อง4เดือนไม่กี่อาทิตย์​ เค้าหนีไปติดต่อไม่ได้4วันถึงมาบอกว่าเลิกกัน​เค้าไปมีคนอื่นหลังจากเลิกกับหนู​ตอนเเรกหนูเฉยๆค่ะเเต่เค้าก็มาว่าว่าหนูกับลูกทำให้น้องผญคนนั้นไม่กล้าคบเค้าเพราะตัวเค้ามีลูกติด​เค้าก็บังคับเราไปขอโทดน้องคนนั้นเราเลือกไม่ขอโทดเค้าจึงบอกไม่ขอโทดจะตัดเรากับลูกซึ่งเค้าตัดจริงๆค่ะ​ เเล้วไปคบคนชื่อซ้ำเราเรื่อยๆเเถมไปพูดกับเพื่อนเค้าอีกว่าลูกเราใช่ลูกเค้าเปล่าทั้งๆที่คบกันมา2ปีซึ่งเราไม่มีใคร​เราก็อดทนอีกปีนี้ปีเดียวจะจบไปทำงานมีอนาคตใหม่ไม่ต้องทนไรอีกต่อไปมีเเค่ลูกกับครอบครัว สู้ๆทุกคนนะคะทุกคนมีปัญหาเสมอ อย่าท้อว่าจะเจออะไรนะคะ​คิดถึงตัวเล็กเยอะๆค่ะ ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะ