29 ตอบกลับ

TapFluencer

น่าชังจังเลยแม่ บ้านนี้ลูกชายไม่ค่อยยอมให้เห็นหน้าเลย หันข้างตลอด ไม่ก็คว่ำ 🤣🤣🤣 วันนี้ 31+1วีคแล้วครับ

เล่นซ่อนแอบเก่งมากค่ะ กว่าจะได้สักรูป หลบแล้วหลบอีก แม่พยายามตะแคงก็แล้ว ขยับตัวให้น้องเปลี่ยนท่าก็แล้ว 😂 55555555

21 สิงหาครับ น้องเป็น ผู้ชาย 22วีค4วัน หนัก 540g ครับ ชอบหันด้านข้างไม่ให้แม่ดูหน้าเต็มๆเลยสักครั้งที่ซาวด์4มิติ

บ้านนี้ฝากคลินิก หมอซาวไม่ชัดเลย เหมือนรีบๆ อดใจรอดูหน้าน้องวันตลอดค่ะ

ซาวด์ตอน21wหันข้างให้ตลอดไม่ยอมให้เห็นหน้าเลยนู๋เป็นผู้ชายคับป๋ม

ฝากท้องหมอเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้กำหนดคลอดเดือนกันยายน 🥰🥰🥰🥰🥰🥰

หมอใจดีมากค่ะ

ทีมสิงหาคมเหมือนกันค่ะบ้านนี้23+2นนลูก609gกินเก่งมากแม่🥰ทีมลูกสาว

ได้พ่อมา 100% เลยค่ะ กำหนดคลอด 2 สิงหาค่ะ น้องเป็นผู้ชาย

ยิ้มด้วย

อันนี้ซาว 4 มิติหรอคะแม่ ประมาณกี่บาทหรอคะ ซาวคลินิกหรอคะ

3 มิติค่ะ เราฝากแบบเป็นราคาแพคเกจ ได้ซาวน์ 3 มิติทุกครั้งที่ไปตามนัดเลยค่ะ

บ้านนี้ 12 สิงหาค่าา เด็กชายขี้เขิน ปิดหน้าปิดตาตลอดด😂

ลูกสาวก็ได้คุณพ่อมาเหมือนกันเลยค่า ทีมสิงหา💕