10 ตอบกลับ

ของเราไปซาวด์ตอน10วีค ไม่เจอ หมอนัดซาวด์อีกที่2-3อาทิตย์ ไปซาวด์เจอเลยค่ะ เจอตอน13วีค เขาอาจจะโตช้าค่ะ เหมือของเรา เกือบเป็นท้องลมเเล้ว คุณแม่อย่าเครียดนะคะ เดี๋ยวก็เจอค่ะ บำรุงเยอะๆเขาจะได้โตไวๆค่ะ

ใจเย็นๆค่ะคุณแม่ 7W น้องยังเล็กมาก ซาวด์ทางหน้าท้องไม่ค่อยเจอหรอกค่ะ ต้องซาวด์ทางช่องคลอดค่ะ ขนาดของเราซาวด์ทางช่องคลอด เจอตัวน้องยังตัวเท่าเม็ดถั่วเล็กๆเองค่ะ อย่าคิดมากนะคะ ✌️✌️

ไม่ต้องเครียดนะคะอาจจะเป็นเพราะเครื่องอัลตราซาวด์ของโรงบาลด้วยถ้ากังวลลองไปคลินิกดูนะคะบ้านนี้ท้องแรกอัลตราซาวด์ตอน6วีคก็ยังเห็ยถุงตั้งครรภ์ลางๆเลย

ตอนนี้ก็7w เหมือนกันค่ะ ซาวด์ก็ยังไม่เจอถุง ไม่เจอน้องเหมือนกันค่ะ แต่หมอนัดเจาะเลือดตรวจอีกทีค่ะ

ของเรา7w ซาวช่องคลอดค่ะ เจอหัวใจน้องแล้วค่ะ **ไม่ได้ซาวหน้าท้องเพราะคุณหทอบอกว่าอาจจะไม่เจอค่ะ

ซาวด์ตอน 7 วีคทางช่องคลอดค่ะ เจอน้องแล้วก็หัวใจเต้นแล้วค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลย ซาวด์ไม่เจอเหมือนกันค่ะ

ถ้าซาวด์หน้าท้องอาจจะยังไม่เจอค่ะ

VIP Member

ไม่เจอเหมือนกันค่ะ เจออีกที 9wk

Super Mum

อาจยังเล็กอยู่ก็ได้ค่ะ