31 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่คุมอะไรเลยสักอย่าง รอมา 5 ปี ตอนนี้ 9 สัปดาห์แล้วจ้า

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้ปล่อยธรรมชาติ5-6เดือนแล้วค่ะ รอๆๆอยู่ค่ะ 😍

ปล่อยสามเดือนแรกไม่มา มาเดือนที่5ค่ะคุมมา8ปีลูกชายปีนี้10ขวบ

ปล่อย3เดือนติดค่ะกินน้ำมะกรูดช้วยค่ะพ่อน้องเป็นคนแก่มากค่ะ

บ้านนี้ อายุห่างกัน 3 ปีค่ะ 😍

บ้านนี้กินยาคุมมา15ปีค่ะ..พอเลิกกินปล่อยให้มาก็มาเลยค่ะ☺

บ้านนี้ไม่คุมอะไรเลย อยู่ๆน้องก้อมาเองตอนนี้จะ6เดือนแล้วว

จริงหรอคะ ลุ้นๆอยู่เหมือนกันค่ะ แอบหมีหวัง บ้านนี้ปล่อยธรรมชาติมา 5-6 เดือนแล้วค่ะ 😍

ของเราฝังเข็มมา5ปี เอาออกปุ๊ป น้องมาเลยค่ะ หมอยังตกใจเลย

ดีจังเลยค่ะแม่ 😍

ปล่อยเดือนเดียวก็ติดเลยค่ะใช้แอปช่วยคำนวนวันตกไข่

เมื่อก่อนเคยใช้ค่ะแม่ แต่ตั้งหน้าตั้งตารอ เวลาประจำเดือนมาแอบเคลียด (เพราะเราลุ้นให้ประจำเดือนขาด แต่มาตรงเป๊ะ) 😂 แฟนเลยให้เลิกใช้แอฟค่ะ ที่บ้าน รอต่อไปค่ะ😍

VIP Member

ทานโฟลิคก่อนวางแผนตั้งครรภ์อย่างน้อย3เดือนค่ะ

มีแม่ๆแนะนำหลายท่านเลยค่ะ ต้องลองค่ะ 😍😍

ของหนูปล่อย​ ครึ่ง​เดือน​ มาเลยค่ะ😊

ดีใจด้วยน่ะค่ะ😊😊😊

ทานโฟลิคของแบล็คมอร์ส ปล่อย 5 เดือน

มีแม่ๆแนะนำหลายท่าน ทานแล้วน้องมา ต้องไปหาข้อมูลสั่งมาทานดูค่ะ 😍