359 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะแม่ สุขภาพใจแข็งแรงเยอะๆนะคะ ขอให้แม่หายเร็วๆ

ขอบคุณ​คะ​ ถอยมาตั้งหลักก่อน​ ค่อยว่ากันใหม่

สู้สู้นะคะคุณแม่ รอให้แข็งแรงแล้วค่อยมีใหม่นะคะ ❤️

สู้ๆนะคะเราแท้งมา3รอบแล้วเข้าใจความรู้สึกนี้ดี

สู้ๆนะคะ ขอให้น้องกลับมาเกิดเป็นลูกของเเม่อีกนะคะ

ดูแลตัวเองเยอะๆนะคะ...ให้แข็งแรง...แล้วดริ่มใหม่นะคะ

สู้ๆค่ะคุณแม่ต้งดูแลรักษาสุขภาพตัวเองให้อข็งอรง

VIP Member

เสียใจด้วยค่ะ สู้ๆ นะค่ะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ ✌️

เสียใจด้วยน่ะค่ะ สู้ๆค่ะเด่วน้องกลับมาเกิดใหม่✌

สู้ๆค่ะ... บ้านนี้แท้ง2รอบเหมื่อนกัน.. เดียวน้องก้อมา..

ขอบคุณ​มากๆนะคะ​ จะดูแลตัวเองดีๆเพื่อรอเขากลับมา

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณพ่อคุณแม่นะคะ