359 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ รักษาบำรุงร่างกายให้สมบูรณ์เร็วๆเดี๋ยวน้องก็กลับมาค่ะ😊😊

🙏ขอบคุณ​นะคะ​ จะดูแลตัวเองให้ดีเพื่อรอเขากลับมาคะ

เปนกำลังใจให้คุณแม่คุณพ่อนะคะ รักษาสุขภาพให้แข็งแรงนะคะ สู้ๆคะ

คะ​ ขอบคุณ​นะคะ​ ✌️✌️✌️

VIP Member

สู้ๆๆค่ะบ้านนี้ก็เคยแท้งค่ะ ตอนนี้คลอดน้องได้7เดือนแร้วค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ เป็นกำลังใจให้ ขอให้แม่แข็งแรงๆ มีน้องสมใจนะคะ

สู้ๆนะ เราก็เคยแท้งมา2ครั้งเหมือนกัน ตอนนี้ท้อง4 31w แล้ว

สู้ๆนะค่ะ เราก็เคยแท้ง2ท้องเหมือนกัน เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

แม่พักให้มดลูกแข็งแรงก่อน อีก1-2ปี ค่อยเอาให้ สู้ๆค่ะแม่

คะขอบคุณ​นะคะ

เสียใจด้วยคะ​ แต่ก็ขอเป็นกำลังใจให้​ สู้✌️✌️✌️✌️นะคะ

ถ้าน้องมาอีกครั้ง งดกิจกรรมกับสามีในไตรมาสแรกเลยนะคะ

คะ​ ขอบคุณ​นะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ เดี๋ยวน้องก็กลับมาอยู่กับเราใหม่ค่ะ