359 ตอบกลับ

สู้ค่ะแม่ ดูแลสุขภาพให้แข็งแรง เด๋วน้องคงมาใหม่

คะ​ สู้ๆๆสักวันน้องจะกลับมา🙏ขอบคุณ​นะคะ

ขอเป็นกำลังใจให้คุณแม่เเละคุณพ่อนะค่ะ😍😍

ทำไมของเราหมอไม่ฉีคยากันแท้งให้สงสัยอ่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้

พาคุณพ่อไปทำบุญกันบ่อยๆนะคะแม่ สู้ๆนร้า

คะขอบคุณ​นะคะวันนี้ก้อพึ่งไปมาคะ

ลิ่มเลือดดแบบไหนคะแม่ ขอดูรูปได้มั้ย

ขอให้น้องมาเกิดเป็นลูกคุณแม่อีกนะคะ 🙏

รักษาตัว แล้วเริ่มใหม่นะคะ เอาใจช่วย

VIP Member

เสียใจด้วยค่ะ สักวันน้องจะมาเองค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ