4 ตอบกลับ

VIP Member

ลองโทรไปสอบถามเจ้าหน้าที่ดูค่ะเเม่ ของเราพอไปทำเรื่องเดือนต่อมาได้เลยนะคะ ของเราใช้บัญชีพร้อมเพย์ที่ผูกกับบัตรประจำตัวประชาชนค่ะ

โทรไปถามแล้วค่ะบอกจะเข้าเดือนกุมภารอดูค่ะ

วันนี้โทรไปถามเจ้าหน้าที่มาแล้วค่ะขอบคุณคอมเมนต์แม่ๆนะค่ะ

ไม่เข้าเหมือนกันค่ะ ไปติดต่อมาบอกว่าจะเข้ากุมภาพันธ์ค่ะ

เหมือนกันค่ะโทรไปถามบอกจะเข้าเดือนกุมภารอดูค่ะ

VIP Member

มีแอพให้เช็คนะคะแม่

เช็คในแอพแล้วค่ะไม่มีข้อความอะไรเลยตัดสินใจโทรไปสอบถามมาแล้วค่ะบอกจะเข้าเดือนกุมภาค่ะ