280 ตอบกลับ

ตรารางว่าลูกสาว... แต่หมอบอกว่าน่าจะเป็นผู้ชาย.... รอลุ้นตอนคลอดค่ะ

ปจด ครั้งสุดท้าย 3กุมภาพันธ์ จะเปนผู้หญิงไหมค่ะ ภาวนาว่าขอให้ตรง

27 ค่ะ

เกิด 20 ก.ค.2530 ประจำเดือนครั้งสุดท้าย 20 กุมภาพันธ์ ดูไงต่อค่ะ อยากลุ้น

ขอบคุณมากค่ะ รอลุ้นๆๆ

ของบ้านนี้ไม่ตรงค่ะ ตารางบอกได้ผู้หญิง ไปซาวหมอบอกได้ผู้ชาย 😂

ทำนายว่าลูกสาวแต่หมอนัดซาวเดือนหน้ามาลุ้นกันค่ะว่าจะตรงมั้ย

ประจำเดือนครั้งสุดท้าย กพ คะ แต่มีอะไรกับสามี มีค แต่ก็ตรงนะคะ

ของเราไม่ตรงค่า ทำนายได้ชาย วันนี้ไปซาวด์ออกมาเป็นกลีบเลย 🤣

หมอนัดผ่าคลอด5กันยาคะ.. แต่หมอบอกเพศว่าผุ้หยิงตั้งแต่4เดือนคะ

ตรงค่ะแม่อายุ26เริ่มปล่อยน้องเดือน ม.ค สรุปตอนนี้ได้ลูกชายค่ะ

เดือนที่กุ๊กกิ๊กกันคือ..เดือนที่ประจำเดือนขาดเดือนแรกหรอค่ะ

อ่อขอบคุนค่ะ