51 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่ค่อยคุยเหมือนกันค่ะ คือเค้าคงไม่อินไม่รู้สึกเหมือนที่เรารู้สึก

บ้านนี้คุยตั้งแต่ท้องแรกเลยค่ะ ท้องสอง7w1dก็คุย ก็หอมเหมือนเดิม

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เเต่ไม่นอยด์ค่ะถ้างี่เง่าก็จะทะเลาะอีกค่ะ

แม่พยายามอย่าเครียดนะคะเดี๋ยวจะส่งผลต่อลูกค่ะ สู้ๆนะคะ😊

ไม่คุยเหมือนกันค่ะ แต่จะคุยนานๆที แม่ก็แอบน้อยใจบ้าง

VIP Member

สามีเขินรึป่าวคะ😄สามีเราก็เขิน แต่หอมท้องทุกวัน

ผู้ชายก็แบบนี้แหละจ้า จะเห่อก็ตอนที่ลูกคลอดแล้ว

บ้านนี้คุยคะ คุยกะลูกในท้อง คุยเองตอบเอง 55

ผช.เป้นแบบนี้แหระค้ะ จะเห่อน้องตอนคลอดจ้า

VIP Member

สาเราชอบหอมแก้มเรา จับหูเรา กอดเราแทนค่ะ