14 ตอบกลับ

ที่ทำงานฟังทั้งแรฟ ร็อค เพื่อชีวิต แต่ใส่หูฟังค่ะ ส่วนที่บ้านเปิดโมสาร์ท คลอๆไปเรื่อยๆ เปิดลำโพงในห้อง พ่อหลับก่อนตลอดๆ

ได้ทุกเพลงที่คุณแม่ฟังแล้วสบายผ่อนคลายค่ะ เรามีความสุขลูกก็สุขด้วย

VIP Member

เปิดได้หมดค่ะ บ้านนี้ 8 เดือนแล้วยังเปิดเพลงแรปให้ลูกฟังเลย

VIP Member

เปิดได้หมดค่ะ แต่ของเราจะสลับ เปิดโมสาร์ทบ้างค่ะ

ได้หมดค่ะคุณแม่ เป็นเพลงที่คุณแม่ชอบก็ได้ค่ะ^^

พ่อมันฟัง เพื่อชีวิต ลูกทุ่งอีสานตลอดๆเลยคะ 55555

VIP Member

ยืนเต้นเบาๆก็ได้ค่ะ แล้วแต่สะดวกเลยค่ะ 😁😁

😆😆จริงค่าาา เพลินมาก ชอบๆน้อ อิอิ

บ้านนี้เปิดปกติค่ะ

ได้ตามสะดวก

ขอบคุณค่ะ