36 ตอบกลับ

VIP Member

รู้เพศก็ทะยอยซื้อเลยจ้า เผื่อข้างหน้าเราด่วนขึ้นมา ไม่มีใครมาเตรียมให้เราได้ ไหนจะซักอีก

บ้านนี้รู้เพศก็ซื้อเลยค่ะ เพราะตรวจนิฟตี้ด้วยซาวด์ด้วยเลยมั่นใจเพศซื้อของเลยค่ะ🥰

ถ้ารู้เพศน้องแล้วก็สามารซื้อได้ค่ะ ถ้าที่บ้านไม่ห้ามอีกนะคะ. เพราะบ้านนี้โดนห้าม😀

ได้ค่ะ ถ้าไม่สั่งออนไลน์ ก็ระวังโควิดด้วยค่ะ แม่ท้องต้องระวังเป็นพิเศษเลย

บ้านนี้ก็เริ่มหาร้านแล้วค่ะ แม่คนไหนมีร้านอนะนำได้นะคะ น้องเพศชาย ค่ะ 🥰

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ ยังไม่ซื้อ รอซาวอีกรอบเผื่อจะเห็นค่ะ

VIP Member

ถ้ารู้เพศแล้วก็ซื้อได้ค่ะ จะได้เลือกถูกและสะดวกกว่าด้วย

แล้วแต่แม่สบายใจเลยค่ะ แต่ถ้ารู้เพศน้องก่อนจะดีกว่าค่ะ

ได้ค่ะแม่บ้านนี้รู้เพศก็ทยอยซื้อจะครบแล้วน้องคลอด ก.ค

VIP Member

ได้ค่ะ บ้านนี้ก็เริ่มทยอยตั้งแต่ช่วงนั้นเลย