145 ตอบกลับ

บ้านนี้เจ็บหน้าอกมาก เป็นมาหลายวัน แล้วก็คลื่นไส้ แต่ก็คิดว่าพักผ่อนน้อย 🤣

เหนื่อย อ่อนเพลียเบื่ออาหาร ประจำเดือนขาด 1 วันเท่านั้น 🤣ตอนนี้ 33+5 wเเล้วค่ะ

นี่ไม่เคยนอนกลางวัน ก็นอน หลับลึกด้วย ง่วง ตอนนี้18วีคแล้วแต่ไม่แพ้เลยค่ะ

เจ็บคัดเต้านม ท้องผูก อาการก่อนตรวจนะคะ สงสัยก็เลยตรวจ ปรากฏว่าท้องจ้า

หัวนมใหญ่ขึ้นและเจ็บปกติไม่ค่อยมีหัวนม😂เลยสงสัยลองตรวจก็2ขีดชัดเลย

เวลาลูกเร็วๆคือปวดท้องน้อยมากปวดหน่วงๆแล้วก็ง่วงนอนตลอดเวลาเลยค่ะ

กินเก่งหงุดหงิดง่ายเหม็นกลิ่นน้ำหอมตอนนี้คลอดแล้วค่ะน้อง1เดือน26วัน

Super Mum

กินอะไรก็อร่อยไปซะทุกอย่าง หลับก็ง่าย ทั้งๆ ที่ปกติหลับยาก หิวบ่อย

มีอาหารเหนื่อยง่ายปวดหัวบ่อยฉี่บ่อยปวดหลังอ่อนเพลียไม่ค่อยมีแรง

เจ็บหน้าอกเหมือนจะเป็นประจำเดือนแล้วก็รู้สึกเหนื่อยง่ายค่ะ