ฉีดวัคซีนลูกน้อบ

สอบถามแม่ๆๆค่ะ แม่ๆฉีดวัคซีนหลักและวัคซีนเสริมที่ไหนกันบ้างคะ ราคาเม่าไรกันบ้างคะ น้อง2เดือนค่ะ

14 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

นี้ฉีดคลีนิคค่ะตอน 2 เดือน 2,060 เป็นวัคซีนรวม 6 โรค แล้วก็ตัวใหม่ด้วย พอ 4 เดือน 1,600 ค่ะ ถึงจะแพงแต่น้องไม่มีไข้เลยค่ะ กลับบ้านมาเล่นปกติแต่วันแรกไม่อาบน้ำให้ก่อนเช็ดตัว อีกวันก็อาบปกติค่ะ

วัคซีนหลักซื้อแพคเกจเหมาจ่ายตอนคลอด ไว้เลยแนะนำไม่ได้ ขอแนะนำค่าวัคซีนเสริม 2-4-6 เดือน คือ โรต้า 3หยอด 3,500 บาท ไอพีดี 3 เข็ม 9,900 บาท รพ.เปาโล พหล ค่ะ

ฉีดโรงพยาบาลเอกชนค่ะ เหมาจ่ายตั้งแต่แรกเกิดถึง 1 ขวบ วัคซีนหลัก+เสริม ราคา 23000 บาท ไมาเคยไข้ วัคซีนเสริมครบค่ะ

พึ่งพาลูก2เดือนไปฉีดกับโรงพยาบาลที่คลอดน้อง เลือกวัคซีน6โรคไม่มีไข้ 1,500 บาทค่ะ

ฉีดที่โรงบาลรัฐค่ะ 1600ค่ะ รวม 6โรค น้องไม่มีไข้ ไม่บวม ไม่งอแง เล่นสบายเลยค่ะ

ฉีดคลีนิกค่ะวัคซีนหลักอย่างเดียว1600ค่ะ น้องไม่มีไข้ไม่งอแงด้วยค่ะ

ฉีดรพ.รัฐหรืออนามัยน้องมีไข้กันไหมค่ะ

VIP Member

เราฉีดโรงบาลค่ะ ฉีดแค่วัคซีนหลัก ฟรีค่ะ

ฉีดที่คลินิคค่ะ วัคซีนรวม6โรค2000บาทค่ะ

อนามัยค่ะ ฟรี เสียแค่ค่าทำบัตร 10บาท