7 ตอบกลับ

ขอโทษนะคะ ขอสอบถามค่ะ เลือดออกแบบนี้ ทั้งวัน หรือออกเฉพราะตื่น นอนค่ะ ตั้งครรภ์ 10+6w พอดีว่า ลักษณะคล้ายๆกันเลยค่ะ จะออกมาตื่นนอนค่ะ

บ้านนี้เคยเป็นตอน9 มีออกตอนเช้า 1วันแล้วก็ไม่มีออกอีกเลย(สีน้ำตาล)

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ ตอน 7 week ไปหาหมอ แต่หมอบอกเป็นฮอร์โมนค่ะ อาทิตย์นี้หมอนัดซาวน์อีก จะขอหมอฉีดยากันแท้งคุกคามเหมือนกันค่ะ

เรา 11week แฝดชายหญิง เลือดออกเหมือนกันค่ะ ฉีดยากันแท้งทุกอาทิตย์ คุณแม่รีบไปหาคุณหมอนะคะ

ฉีดยากันแท้งมาแล้วค่ะ เลือดหยุดออกแล้วค่ะ

ตอนไปฝากครรภ์คุณบอกจะบอกตลอดค่ะว่า คนท้องไม่ควรมีเลือดออก แนะนำให้ไปหาหมอค่ะ

ค่ะ ไปหาหมอมาแล้วค่ะ

VIP Member

เสี่ยงแท้งคุกคามควรไปหาหมอค่ะ เราก็มีออกตอน9wโดนฉีดยากันแท้งอาทิตย์ละ1เข็ม

ไปหาหมอด่วนคะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก

ขอบคุณค่ะ ไปหาหมอเย็นนี้ค่ะ

ผลเป็นไงบ้างคะ

ภาวะแท้งค่ะ ฉีดยากันแท้งมา1เข็มค่ะ