86 ตอบกลับ

บ้านนี้เจาะค่ะเจาะพร้อมกันน่าจะแล้วแต่หมอค่ะ

ไปครั้งแรกหมอก็ให้เจาะทั้งพ่อทั้งแม่เลยคะ

ต้องเจาะทั้งคู่ค่ะ เพื่อความปลอดภัยของลูก

VIP Member

เจาะก็ได้ไม่เจาะก็ได้แต่ทางที่ดีควรเจาะ

ฝากคลินิคไม่เจาะพ่อค่ะถ้าแม่ผลดลือดปกติ

ของเราเลือกจาง เลยต้องเจาะของพ่อด้วยค่ะ

ถ้าเลือดแม่ปกติของพ่อก็ไม่ต้องเจาะจ้า

ฝากเอกชนพ่อไม่ได้เจาะคะผลเลือดแม่ปกติ

ไปที่ รพ.จุฬา เจาะเลือดทั้งพ่อและแม่ค่ะ

ขอสอบถามค่าใช้จ่ายในการไปฝากครั้งแรกหน่อยค่ะที่รพ.จุฬา

VIP Member

ถ้าผลเลือดแม่ปกติพ่อไม่ต้องเจาะจ้า