41 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ท้องออกประมาณ7-8 เดือนเลยค่ะ เพราะตัวเล็กมาก แต่น้องน้ำหนักดีมากๆตอนคลอด

3 เดือนกว่าแล้วยังไม่โตเหมือนกันค่ะท้องแรก เห็นเพื่อนๆบอก 5-6 เดือนอะคะถึงจะโต

บ้านนี้ท้องไม่โต จะ8เดือนแล้ว ้เหมือนคนไม่ท้องเลย แต่น้ำหนักลูก ดีเกิน 3200กรัมแล้ว

บ้านนี้3เดือนเหมือนกันคะ ท้องยังไม่ออกปกติคะ 5 เดือนขึ้นคะ ท้องถึงจะออก.

ทางนี้มาออกตอน6เดือนจะ7เดือนมีแต่คนว่าท้องใหญ่มาก​ ตอนนี้8เดือนแล้วค่ะ

ตอนนี้ท้องได้3เดือนกว่า ท้องไม่โตเหมือนกันค่ะ น่าจะโตประมาณ5-6เดือน

ท้อง2 ตอนท้องได้3 เดือน ไม่เห็นท้องเลยแม่ เห็นท้องตอน 6-7 เดือน

ท้องแรก5เดือยขึ้นไปค่ะ​ ท้อง2เห็น​ตั้งแต่3เดือนแล้วค่ะ

ของเรา4เดือนกว่าแล้วค่ะ ท้องก็ยังไม่โตมาก กังวนมาก😣

ขอบคุณค่ะ🥰

บ้านนี้7 เดือนยังดูไม่ออกว่าท้องเลยค่ะแม่ 😆