20 ตอบกลับ

22w ค่ะ กลับหัวเร็วน้องก็ดิ้นต่ำเวลานั่งทำงานต้องเอนหลังเพราะน้องดิ้น จนตอนนี้33wแม่แทบจะนอนติดเตียงเพราะน้องอยู่ต่ำเตรียมท่าพร้อมคลอด หมอบอกมีโอกาสคลอดก่อนกำหนด

บ้านนี้29 วีคยังไม่ยอมกลับหัวเลยค่ะ รอลุ้นอีกทีไปหาคุณหมอ33 w 3d ค่ะ 5555 ตอนนี้32wน่าจะหมุนไปเข็มนาฬิกาเลยค่ะ ดิ้นทั่วท้องเลย

31+2 ยังไม่รู้เลยค่ะแม่ๆๆ ฝากร.พรัฐ วันที่31ตุลาคมเข้า 32สัปดาห์ค่อยรุ่นค่ะหมอจะซาวให้ไหม อยากรู้เหมือนกันว่ากับหัวยัง

บ้านนี้ยังไม่รู้เลย เเต่รู้สึกว่าน้องจะอยู่ท่าขว้าง รอซาววันที่30นี้ ลุ้นมากตอนนี้ 32+2วีคค่ะ😂

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่26วีคค่ะแล้วก็อยู่ท่านั้นเลยจนตอนนี้33วีคแล้ว

บ้านนี้กลับตั้งแต่28วีคเลยค่ะ จนตอนนี้31+6วีคแล้ว

บ้านนี้ซาวตอน28wน้องกลับหัวแล้วค่ะ ตอนนี้31+1wค่ะ

บ้านนี้ไปซาวมาวันพุธ31w ป้าหมอว่ากลับหัวเเล้ว

บ้านนี้ตอนหมอนัด31+1wกลับหัวแล้วค่ะ

บ้านนี้ไปซาวด์ตอน29 วีค น้องเอาหัวลงแล้ว