37+5w มีมูกเลือดออก

สอบถามแม่ๆค่ะ มีมูกเลือดออกแบบนี้ ต้องรอให้ปวดท้องก่อนมั่ยคะ ตอนนี้ท้องไม่ปวด แต่ปวดก้นกบกับปวดขาค่ะ#ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

37+5w มีมูกเลือดออก
14 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

อัปเดตค่ะแม่ๆ คลอดน้องเรียบร้อยแล้วค่ะ ตั้งใจคลอดเองแต่นอนรอแล้วจนถึง4โมงเย็นวันนี้ ปากมดลูกไม่ขยับเปิดเพิ่ม เปิดแค่3เซน. อยู่ยังไงก็อย่างงั้น แม่จะช็อค คุณหมอเลยจับผ่าเรียบร้อย ยังไม่เห็นหน้าลูกเลยค่ะ พอได้ยินเสียงลูกแล้วภาพก็ตัดไปเลย เห็นแต่รูปที่คุณพ่อไปถ่ายมาให้ดูค่ะ แข็งแรงดี นน.3,230กรัมค่ะ ขอบคุณแม่ๆที่แนะนำนะคะ

อ่านเพิ่มเติม
Post reply image
4y ago

ความเจ็บปวดที่งดงามค่ะ เจ็บ2ต่อ มันเป็นแบบนี้นี่เอง

VIP Member

น้าจะใกล้คลอดแล้วนะคะคุณแม่ บ้านนี้มีแบบนี้ตอน35 วีค ไปหาหมอ หมอบอกมีภาวะเสี่ยงคลอดก่อนกำหนดเลยฉีดยาระงับคลอดกับขยายปอดเด็ก แต่ของแม่37แล้ว เด็กสามารถคลอดได้แล้วนะคะ ไปหาหมอเถอะค่า หมอบอกบ้างคนไม่เจ็บท้อง

ทุกอาการผิดปกติ ไม่ต้องรอปวดท้องค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆไม่เจ็บนานนะคะ บ้านนี้ 37+6 อยากแตกเหมือนกันค่ะ แต่ในท้องยังนอนดิ้นสบายใจอยู่เลย❤

ไปเลยจ้า ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

มีมูกเลือดต้องไปเลยคะ จะปวดไม่ปวดก็ตามคะ

ไปหาหมอไม่ต้องรอให้ปวดท้องค่ะ

VIP Member

หาหมอ เช็คปากมดลูกเลยค่ะ

ควรไปหาหมอเลยค่ะแม่​

Super Mum

คลอดหรือยังคะแม่

4y ago

คลอดแล้วจ้าแม่❤

VIP Member

รีบไปหาหมอค่ะ