17 ตอบกลับ

บ้านนี้36+5wก็ยังไม่กลับเลยค่ะ ตอนแรกก็ตั้งใจจะคลอดเอง สุดท้ายก็ได้ผ่า ค่ะ ยิ่งเด็กตัวใหญ่ คงจะกลับยากค่ะ

37+6W ยังไม่กลับหัวเหมือนกันจร้า. แต่แม่บ้านนี้ผ่าคลอดอยู่แล้วค่ะเพราะจะทำหมันด้วย

บ้านนี้ไม่กลับ #เด็กท่าก้น39วีคแล้ว พุ่งนี้เตรียมผ่าคลอด #ตื้นเต้นกลัวมากท้องแรกด้วย

ท้องแรกเหมือนกันค่ะแม่ แอบกลัวเหมือนกัน สู้ๆนะคะแม่ ขอให้แข็งแรงๆปลอดภัยทั้งสองคนนะคะ

บ้านนี้น้องกลับหัวตั้งแต่27week5day แม่กังวลมาก กลัวน้องคลอดก่อนกำหนด ตอนนี้พึ่ง28week1day

เด็กจะกับไปกับมาได้คะ บ้านนี้26วีคหมอบอกเด็กกับหัว ตอนนี้34วีค ยุท่าก้นเหมือนเดิมคะ

VIP Member

บ้านนี้ลูกกลับหัวตอน 36w. จ้า ได้ผ่าคลอดอยู่ดี หมอบอกว่ามดลูกอยู่ลึก 😆

เหมือนกันเลยค่ะ อยากคลอดเอง ไม่อยากผ่า

VIP Member

32+ยังไม่กลับหัวหมอบอกคงต้องผ่าเหมือนกันค่ะ

VIP Member

แม่บ้านนี้น้องก็ไม่กลับหัวค่ะ คลอดท่าก้น

VIP Member

บ้านนี้ 31 วีค หมอบอกน้องกลับหัวแล้วคะ

35 ก็ยังไม่กลับค่ะ บ้านนี้