28 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ทุกปัญหามีทางออก เป็นกำลังใจให้นะคะ ❤️

ขอบคุณนะคะ ได้กำลังใจเยอะเลย เริ่มคลายเครียดขึ้นมาหน่อยแล้วค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่ ขอไห้ผลตรวจผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ✌️✌️✌️✌️

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้ไม่เป็นอะไรมากนะคะ

ขอบคุณนะคะ หลังจากโพสถามแม่ๆในกลุ่มเฟสบุ๊คเริ่มสบายใจขึ้นมาแล้วค่ะ เพราะเคยมีเคสแบบนี้แต่ตอนนี้น้องเขาแข็งแรงดี แต่ยังไม่แน่ใจกับตัวเองเลยว่าจะได้ยุติหรือเก็บไว้😓

ขอให้ไม่เป็นอะไรนะคะ สู้ๆระคะแม่✌💓

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ขอให้ไม่เป็นอะไรมาก สู้ๆนะคะแม่

สู้ๆนะคะแม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ✌

ขอบคุณนะคะ❤️

ขอให้ไม่เป็นอะไร แข็งแรงๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ❤️

สู้ๆนะคะแม่ขอให้น้องปลอดภัย💓

ผนังหน้าท้องไม่ปิดเหรอค่ะ

น่าจะใช่ค่ะ เพราะตอนซาวว์หมอบอกน้องผิดปกติไส้น้องออกมาอยู่ข้างนอก

สู้ๆๆๆนะคะคุณเเม่ ✌️✌️

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ได้กำลังใจเยอะเลย