52 ตอบกลับ

กินได้คะหมอบอกได้เเค่พลูเดียวเพราะทุเรียนมีน้ำตาลสูงคะ

กินได้แต่อย่ากินเยอะค่ะเราชอบกินมากใครว่าไม่ฟัง555

กินแต่พอหายอยากค่ะเพราะอาการก็ร้อนทุเรียนก็ร้อน

เรากินบ่อยมากค่ะ กินบ่อยครั้ง แต่กินครั้งล่ะพูล

ทานได้แต่ไม่มากค่ะ พอหายอยากก็พอนะคะคุณแม่

ขอบคุณแม่ๆนะค่ะ... แม่บ้านนี้จัดเลย3วันซ้อน..

กินได้ค่ะ แค่พอหาย อย่ากินเยอะจนเกินไปค่ะ

VIP Member

ทานได้​จ้า​ แต่อย่าทานเยอะ​ ทานพอหายอยาก

ทานได้วันละ 1 พลูค่ะแค่ระวังเรื่องน้ำตาล

กิน​ค่ะ​ 8เดือน​แล้ว​ ก็กิน​ แต่พอประมาณ