231 ตอบกลับ

ฉีดไปแล้วค่ะไม่กี่วันที่ผ่านมาทั้งเจาะเลือดและฉีดยาปวดแขนไป3-4วัน🤣🤣

บ้านนี้ฉีดเข็มแรกปวดเมื่อยอยู่3/4วันเลยค่ะพอเข็ม2ไม่ค่อยเท่าไหร่ค่ะ😁

เราปวดประมาณ3วัน จะค่อยๆดีขึ้นค่ะ เข็ม2-3อาการปวดจะน้อยกว่าเข็มแรกค่ะ

VIP Member

4 วันละ ยังไม่หายปวดคือกัน มิน่า นางพยาบาลกับหมอถึงเตือนจังว่าปวดนะ

เป็นเหมือนกันจ้า มีไข้ ท้องเสีย เวียนหัว ด้วย แต่เป็นแค่2วันก็หายจ้า

บ้านนี้เข็มแรกปวดเป็นอาทิตย์เหมือนกันค่ะ ปลายเมษานี้เข็ม2แล้วค่ะ

บ้านนี้ได้ฉีดแค่เข็มเดียวค่ะจะปวดหน่วงๆ ตรงที่ฉีด 2-3ก็หายแล้วค่ะ

ปวดแค่เวลาขยับคะปวด2-3วันก็หายท้อง2ท้องแรกปวดมากๆยกแขนไม่ขึ้นเลย

ทางนี้ฉีดมาไม่ปวดเลยค่ะ เจ็บตึงๆๆ ถ้าปวดกินยาพาราได้นะคะคุณแม่

ปวดเหมือนกันค่ะแต่4วันใช้น้ำอุ่นประคบตลอดค่ะเดี๋ยวก็หายเองค่ะ